Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Phản ánh về Phòng Chống Dịch Covid trên địa bàn Phường Đình BảngNguyễn Thị Chi12/05/2021UBND Thị xã Từ Sơn
2Quy định giãn cách xã hội phòng chống dịchNguyễn Văn Hanh12/05/2021Sở Tư pháp
3Hội đồng nhân dânTrần thị quí04/05/2021Sở Nội vụ
4xe khách tuyến cố định trong thơi gian phòng chống dịch covid-19Hoàng Đình Quốc12/05/2021Sở Giao thông vận tải
5Chống dịch CovidĐỗ hương11/05/2021BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
6Những trường hợp được qua chốt kiểm dịchNguyễn văn hanh11/05/2021Sở Y tế
7San pham nong sanNguyen viet dung11/05/2021Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
8Về việc đi lại trong thời gian dịch bệnhNguyễn Văn Dũng11/05/2021UBND Huyện Thuận Thành
9Vấn đề liên quan đến việc cách ly y tế ( covid 19)Hoàng Văn Thắng10/05/2021Sở Y tế
10Lỗi Vi PhạmNông Văn Khánh10/05/2021Sở Giao thông vận tải
112 tháng trước tôi có mua thẻ bảo hiểm y tế tại xã mão điền cho hỏi bảo giờ tôi lấy thẻ được hạn trả thẻ là 5/5Lưu thị minh09/05/2021Sở Y tế
12Đăng ký thi thptLy08/05/2021Sở Giáo dục và Đào tạo
13Thì vào lớp 10 thptNhung08/05/2021Sở Giáo dục và Đào tạo
14Phản Ánh Tình Trạng Tụ Tập Đông Người Covid 19Nguyễn Cảnh Hùng07/05/2021UBND Thị xã Từ Sơn
15Học sinh nghỉ họcHoàng Dung06/05/2021BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
16show diễn quan họNguyễn Anh Tuấn05/05/2021Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
17Hỏi đápNguyen Văn hien04/05/2021Sở Tài nguyên và Môi trường
18Cô nhôm đốt đồng gây ô nhiễm môi trường trong khu dân cư thôn Trác BútNguyễn Tiến Dũng03/05/2021UBND Huyện Yên Phong
19Sản phẩm du lịch làng DiềmNguyễn Anh Tuấn03/05/2021Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
20Cho e hỏi là khu đất mặt đường đường 284 những chỗ nào nằm trong dự án quy hoạchCao phan trung02/05/2021Sở Tài nguyên và Môi trường
Số dòng / trangTrang 1/117|<<12345>>|