Gửi câu hỏi tạm thời không có.

HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN

Tổng số câu hỏi: 8

  • Câu hỏi đã trả lời: 6
  • Câu hỏi chưa trả lời: 2
  • Câu hỏi không hợp lệ: 0
Mức độ hài lòng:

50.00%

Rất hài lòng

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời : Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm

Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1UBND phường Tam Sơn để hộ dân xây mộ chờ lấn chiếm đất và đường giao thông không xử lýNgười dân khu phố Tam Sơn01/04/2024UBND Thành phố Từ Sơn
2Lần chiếm vỉ hè lòng đường làm nán xưởngĐoàn khắc Thịnh26/03/2024UBND Thành phố Từ Sơn
3Về đầu tư cải tạo, sửa chữa Kênh Tiêu Tương !!Nguyễn Thị Nhung29/02/2024UBND Thành phố Từ Sơn
4Khói độc bay ra từ cụm công nghiệp Tân Hồng sang khu công nghiệp Tiên Sơn (phản hồi ý kiến của Ban quản lý các KCN tỉnh Bắc Ninh)Dương Anh Ngọc22/02/2024UBND Thành phố Từ Sơn
5Không có nhân viên Thu gom rác khu phố Tiêu LongNguyễn Đức Tài21/02/2024UBND Thành phố Từ Sơn
6Khói độc bay ra từ cụm công nghiệp Tân Hồng sang khu công nghiệp Tiên SơnDương Anh Ngọc21/02/2024UBND Thành phố Từ Sơn
Số dòng / trangTrang 1/1|<<1